Home KILIMO Maghala ya korosho Mtwara yajaa

Maghala ya korosho Mtwara yajaa

0 comment 107 views

Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi wa Wananchi Tanzania, Jenerali Venance Mabeyo amesema Jeshi la Wananchi Tanzania lipo tayari kusafirisha korosho hadi jijini Dar es salaam kwa kutumia meli yenye uwezo wa kubeba tani 500 za korosho baada ya maghala mkoani Mtwara kujaa.

Jenerali Mabeyo amesema hayo katika kikao chake na Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Mkoa wa Mtwara na kueleza kuwa ameshuhudia korosho kujaa kwenye maghala hayo alipofanya ziara na kwamba iwapo korosho zitaendelea kukusanywa, Jeshi litalazimika kutumia meli ili zao hilo liweze kuhifadhiwa Dar es Salaam.

Aidha, Mkuu huyo wa majeshi amesema watalazimika kufanya mazungumzo na wizara ya kilimo ili kujadili namna ya kuandaa maghala hayo na kuhifadhi korosho. Kuhusu ubanguaji, Jenerali Mabeyo amesema vikundi vya wabanguaji wadogo vitatumika na keleza kuwa kinachohitajika ni kuongeza idadi ya watu ili kazi hiyo ifanyika haraka na kwa tija.

About Us

PesaTu ni kitengo cha habari cha MediaPix ambacho huandika makala za biashara na uchumi wa Tanzania na Afrika Mashariki kwa ujumla. Waasisi wa kampuni wana uzoefu mkubwa kwenye tasnia ya habari na mawasiliano wakiwa kwenye fani hio tangu mwaka 1905.

Editors' Picks

Newsletter